Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
vivi Ms. vivi
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Trò chuyện bây giờ Liên hệ với nhà cung cấp

ChengDu HTLL Electronical Equipment Co.,LTD

SC ST Fiber Optic Jumpers
SC ST Fiber Optic Jumpers
SC ST Fiber Optic Jumpers

SC ST Fiber Optic Jumpers

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 50 Set/Sets
Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Liên hệ với bây giờ Thêm vào giỏ

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: ht6453

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Aplication: ATV, FTTH/FTTX, PON Network, DWDM And CWDM

    Type: Sc Fc

Additional Info

    Bao bì: Đóng gói trong hộp nhựa sau đó trong hộp giấy

    Năng suất: 1000

    Thương hiệu: Htll

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Sichuan

    Cung cấp khả năng: 10000

    Giấy chứng nhận: 0012

    Mã HS: 8536300000

    Hải cảng: Chengdu,Shenzhen,Shanghai

Mô tả sản phẩm

Jumper cáp quang (còn gọi là đầu nối cáp quang), có nghĩa là, tiếp cận với module quang, đầu nối cáp quang, có rất nhiều, và không thể tương thích với nhau. SFP truy cập mô-đun kết nối cáp quang LC, và truy cập GBIC là kết nối cáp quang SC. Các kỹ thuật mạng sau đây một số thường được sử dụng cáp quang kết nối cho một mô tả chi tiết:


1. Nhảy sợi quang kiểu FC: gia cố bên ngoài là sử dụng bộ kim loại, buộc cho khóa vít. Thường được sử dụng ở phía ODF (được sử dụng nhiều nhất trên bảng vá lỗi)


2. Các loại cáp nhảy SC: kết nối đầu nối mô-đun quang GBIC, vỏ của nó là hình chữ nhật, buộc được sử dụng để cắm kiểu chốt, không cần phải xoay. (Việc sử dụng nhiều nhất trên router switch)


3. Loại sợi nhảy: thường được sử dụng trong tấm vá chất xơ, vỏ đã được tròn, cách buộc cho các khóa vít. (Đối với các kết nối 10Base-F, đầu nối thường là loại ST. Thường được sử dụng trong các tấm bản vá sợi)


4. Vỏ cáp kiểu LC: các đầu nối kết nối các mô đun SFP, được sản xuất bằng cách sử dụng một cơ chế chốt kiểu mô-đun (RJ) thuận tiện. (Router thường








Đặc tính:

1. mất chèn thấp

2. trở lại mất cao

3. Great khả năng lặp lại

4. ổn định nhiệt độ cao

5. interchangeability cao

6. Simplex và duplex có sẵn

  

Ứng dụng:

1. CATV

2. Hệ thống sợi quang học truyền thông

Truyền dữ liệu 3. sợi quang

4. truy cập mạng Building

5. Hệ thống cáp, ODF

6. ứng dụng FTTx


Sc Fc Patch CordFc Sc JumperJumper Sc Fc

patch cordspatch cords (6)


Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Fiber Patchcord

Gửi email cho nhà cung cấp này

Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật

Danh sách sản phẩm liên quan